CozyT homestay

Đường Lê Đức Thọ, Go Vap District , Ho Chi Minh City, Vietnam·Xem trên bản đồ

Rất tốt23 đánh giá
8,2
Xem giá
Xem giá
1 / 13
Nhận phòngtừ 12:00
Trả phòngđến 14:00
Bãi đỗ xe✓ Miễn phí
WiFi✓ Miễn phí
Thú cưng✕ Không cho phép
Bữa sángKhông nêu rõ

Mô tả

CozyT homestay là homestay ở Gò Vấp, cách trung tâm Sài Gòn 7,1 km, với các phòng có điều hòa, mỗi phòng đều có ban công hoặc sân thượng. Homestay nằm trên một con đường yên tĩnh, không ồn ào như khu trung tâm Sài Gòn, và nhân viên lễ tân nói được tiếng Anh và tiếng Việt.

Phòng đôi có phòng tắm riêng, rộng 18 m² và đón tối đa ba khách, có phòng tắm riêng với vòi sen, TV màn hình phẳng và sân thượng nhìn ra con đường yên tĩnh. Đồ vệ sinh cá nhân, khăn tắm và dép đi trong nhà được cung cấp miễn phí. Chỗ ở còn có khu vực ăn uống và một bếp được trang bị đầy đủ với tủ lạnh, ấm đun nước điện và dụng cụ nấu nướng, nên bạn có thể tự nấu các bữa ăn của mình. Wifi miễn phí phủ sóng toàn bộ khu vực.

Nhận phòng từ 12:00 và trả phòng trước 14:00. Trong một quãng đi bộ ngắn có chùa Sắc Tứ Trường Thọ, cách 700 m, và công viên Công Viên Văn Hóa Gò Vấp, cách 600 m, nên khu phố này phù hợp để đi dạo trước hoặc sau một ngày khám phá thành phố.

Phòng

1 loại phòng

CozyT homestay có Phòng đôi có phòng tắm riêng, rộng 18 m² và đón tối đa ba khách. Phòng có một giường đôi, điều hòa và TV màn hình phẳng, còn sân thượng nhìn ra con đường yên tĩnh. Phòng cũng có ban công, nên bạn có hai không gian ngoài trời để lựa chọn.

Phòng tắm có vòi sen, bidet, bồn cầu, khăn tắm, dép và giấy vệ sinh, và đồ vệ sinh cá nhân được cung cấp miễn phí. Phòng có tủ quần áo và bàn ăn. Khách muốn nấu ăn có thể dùng khu vực ăn uống và bếp được trang bị đầy đủ của chỗ ở, với tủ lạnh, ấm đun nước điện và dụng cụ nấu nướng. Toàn bộ chỗ ở và các phòng đều không hút thuốc.

Phòng đôi có phòng tắm riêng — CozyT homestay

Phòng đôi có phòng tắm riêng

18 m² Tối đa 3 khách 1 giường đôi
Ban côngSân thượngTầm nhìn

Phòng đôi có phòng tắm riêng rộng 18 m² và đón tối đa ba khách trên một giường đôi. Sân thượng nhìn ra con đường yên tĩnh, và phòng còn có ban công. Phòng tắm riêng có vòi sen và bidet, còn TV màn hình phẳng, bàn ăn và tủ quần áo làm đầy đủ căn phòng.

Xem giá

Tiện nghi

35 tiện nghi
Chỗ đậu xe
Ban công
Phòng tắm riêng
Điều hòa không khí
Tầm nhìn
Wifi miễn phí
Phòng gia đình
Sân thượng
Chỗ đậu xe miễn phí
TV màn hình phẳng

Chỗ đậu xe riêng miễn phí có sẵn tại chỗ và không cần đặt trước, còn wifi miễn phí phủ sóng mọi khu vực của chỗ ở. Tiện nghi trong phòng gồm điều hòa, TV màn hình phẳng, phòng tắm riêng, ban công và sân thượng có tầm nhìn.

Khu bếp rất tiện dụng: khu vực ăn uống có bàn ăn, tủ lạnh, ấm đun nước điện, dụng cụ nấu nướng và máy pha trà và cà phê. Trong phòng tắm có vòi sen, bidet, bồn cầu, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí, khăn tắm, dép và giấy vệ sinh, còn phòng có tủ quần áo hoặc tủ đựng đồ.

Toàn bộ chỗ ở không hút thuốc, bao gồm các phòng không hút thuốc, và tiện nghi có phòng gia đình, sân thượng và dịch vụ internet cho khách cần giữ kết nối.

Chung

  • Ban công
  • Sân thượng
  • Điều hòa không khí
  • Toàn bộ chỗ ở không hút thuốc
  • Phòng gia đình
  • Các phòng không hút thuốc

Ăn uống

  • Máy pha trà/cà phê

Trong phòng

  • Giấy vệ sinh
  • Khăn tắm
  • Bidet
  • Dép đi trong nhà
  • Phòng tắm riêng
  • Bồn cầu
  • Đồ vệ sinh cá nhân miễn phí
  • Vòi sen
  • Tủ quần áo hoặc tủ đựng đồ
  • Tầm nhìn
  • Bàn ăn
  • Dụng cụ nấu nướng
  • Ấm đun nước điện
  • Tủ lạnh
  • Khu vực ăn uống

Giải trí & công nghệ

  • TV màn hình phẳng
  • Dịch vụ internet

Bãi đỗ xe

  • Chỗ đậu xe

CozyT homestay nằm trên đường Lê Đức Thọ ở Gò Vấp, khu chủ yếu là dân cư, cách trung tâm thành phố 7,1 km. Về ăn uống, gần nhất là nhà hàng Gà Rán Popeyes và quán cà phê Anh Linh, đều cách 50 m, còn quán cà phê CK Coffee và Louis Coffee cách 100 m, và nhà hàng Phở 10 Lý Quốc Sư và Vit Van Dinh cách 200 m. Để mua sắm hằng ngày, chợ An Nhơn cách 900 m và chợ Gò Vấp cách 1,4 km.

Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất là đầu mối giao thông gần nhất, cách 850 m. Bến xe Nga Tu Ga cách 3,1 km, bến xe Miền Đông cách 3,9 km và ga Sài Gòn cách 5,8 km, còn ga Bình Triệu cách 3,9 km. Bến đò Sa Tân Miếu cách 1,3 km.

Gần chỗ ở có chùa Sắc Tứ Trường Thọ, cách 700 m, công viên Công Viên Văn Hóa Gò Vấp, cách 600 m, và công viên Hòa Bình, cách 1,1 km. Quảng Trường Nhạc Nước Hoà Bình cách 1,2 km, và chợ Hạnh Thông Tây cách 2,5 km. Xa hơn, cho bảo tàng và công viên, Bảo tàng Lịch sử Việt Nam cách 5,7 km, Thảo cầm viên và Vườn bách thảo Hồ Chí Minh cách 5,9 km, Bảo tàng Chứng tích Chiến tranh cách 6,2 km và Công viên Tao Đàn cách 6,7 km.

  • Chùa Sắc Tứ Trường Thọ
    Chùa Phật giáo nằm trong khu dân cư yên tĩnh, đi bộ một quãng ngắn
    700 m
  • Công Viên Văn Hóa Gò Vấp
    Công viên văn hóa có không gian xanh để đi dạo nhẹ nhàng
    600 m
  • Chợ An Nhơn
    Chợ khu phố bán thực phẩm tươi và nhu yếu phẩm hằng ngày
    900 m
  • Quảng Trường Nhạc Nước Hoà Bình
    Quảng trường công cộng nổi tiếng với đài phun nhạc nước
    1,2 km
  • Bảo tàng Lịch sử Việt Nam
    Bảo tàng trưng bày lịch sử Việt Nam, ở trung tâm thành phố
    5,7 km
  • Bến xe Miền Đông
    Bến xe đường dài để đi xe khách khắp khu vực
    3,9 km

Có phù hợp với bạn?

Có, nếu…

  • ✓bạn muốn có phòng tắm riêng và ban công hoặc sân thượng trong phòng: Phòng đôi có phòng tắm riêng có cả hai, và sân thượng nhìn ra con đường yên tĩnh.
  • ✓bạn định nấu ăn: chỗ ở có khu vực ăn uống và bếp được trang bị đầy đủ với tủ lạnh, ấm đun nước điện và dụng cụ nấu nướng.
  • ✓bạn đi ô tô: có chỗ đậu xe riêng miễn phí tại chỗ, không cần đặt trước.
  • ✓bạn muốn sân bay ở gần: sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất cách 850 m.
  • ✓bạn thích một con đường dân cư yên tĩnh hơn khu trung tâm nhộn nhịp, nơi các bảo tàng chính cách 5,7 km đến 6,2 km.

Có lẽ không, nếu…

  • ✕bạn mong có nhà hàng ngay tại chỗ: chỗ ở có khu vực ăn uống và bếp, còn các nhà hàng gần nhất cách từ 50 đến 200 m.
  • ✕nhóm của bạn đông hơn ba người: Phòng đôi có phòng tắm riêng chỉ đón tối đa ba khách.
  • ✕bạn hút thuốc: toàn bộ chỗ ở không hút thuốc, kể cả các phòng.
  • ✕bạn muốn các điểm tham quan chính của trung tâm trong khoảng đi bộ: các bảo tàng và công viên lớn hơn cách 5,7 km trở lên.

Khách nói gì

23 đánh giá đã xác thực
8,2

Khách đánh giá nhân viên cao nhất, theo sát là độ sạch sẽ và giá trị đồng tiền. Vị trí, sự thoải mái và tiện nghi nhận điểm thấp hơn một chút, nhưng vẫn ở mức tốt.

Nhân viên8,9
Sạch sẽ8,7
Đáng giá tiền8,5
Vị trí8,3
Thoải mái8,1
Tiện nghi8,0

Câu hỏi thường gặp

Một đêm ở CozyT homestay giá bao nhiêu?

Giá tại CozyT homestay thay đổi theo mùa, theo ngày và tình trạng phòng còn trống. Kiểm tra giá hiện tại với đối tác đặt phòng của chúng tôi cho các ngày bạn muốn ở.

Làm thế nào để đến CozyT homestay?

CozyT homestay nằm trên đường Lê Đức Thọ ở Gò Vấp, cách sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất 850 m. Bến xe Miền Đông cách 3,9 km và ga Sài Gòn cách 5,8 km. Chỗ đậu xe riêng miễn phí có sẵn tại chỗ và không cần đặt trước, nên đến bằng ô tô rất thuận tiện.

Gần CozyT homestay có gì?

Trong vòng 1 km từ CozyT homestay có công viên Công Viên Văn Hóa Gò Vấp (600 m), chùa Sắc Tứ Trường Thọ (700 m) và chợ An Nhơn (900 m). Quảng Trường Nhạc Nước Hoà Bình cách 1,2 km, và Bảo tàng Lịch sử Việt Nam cách 5,7 km. Để ăn nhanh, nhà hàng Gà Rán Popeyes cách 50 m.

CozyT homestay có wifi miễn phí không?

Có, wifi phủ sóng mọi khu vực của CozyT homestay và miễn phí. Mỗi phòng còn có TV màn hình phẳng, và dịch vụ internet nằm trong tiện nghi, nên khách có thể giữ kết nối trong phòng cũng như ở các khu vực chung.

Khách có thể nấu ăn tại CozyT homestay không?

Có, khách có thể nấu ăn tại CozyT homestay, nơi có bếp được trang bị đầy đủ với tủ lạnh, ấm đun nước điện và dụng cụ nấu nướng, cùng khu vực ăn uống có bàn ăn. Máy pha trà và cà phê cũng được cung cấp, nên các bữa ăn và đồ uống đơn giản rất dễ chuẩn bị trong thời gian bạn ở.

CozyT homestay có phù hợp với gia đình không?

Có, CozyT homestay phù hợp với gia đình: tiện nghi có phòng gia đình, và Phòng đôi có phòng tắm riêng đón tối đa ba khách trên một giường đôi. Phòng có sân thượng và ban công, còn toàn bộ chỗ ở không hút thuốc.

Phòng tắm tại CozyT homestay có những gì?

Phòng tắm riêng trong Phòng đôi có phòng tắm riêng có vòi sen, bidet, bồn cầu, khăn tắm, dép và giấy vệ sinh. Đồ vệ sinh cá nhân cũng được cung cấp miễn phí, và phòng có tủ quần áo hoặc tủ đựng đồ để bạn treo quần áo.

CozyT homestay · Ảnh (13)
8,2 Rất tốt23 đánh giá
Xem giá